

TANGAZO LA MASOMO YA UTALII NA UKARIMU 2017/18

Afisa Mtendaji Mkuu wa Chuo cha Taifa cha Utalii, anawatangazia Watanzania wote nafasi za Mafunzo ya Ukarimu, Utalii na Uongozaji wa Watalii (**Hospitality, Tourism and Tour Guide Operations**) kwa ngazi ya Cheti na Diploma yatakayoanza mwezi wa **Septemba 2017**. Chuo kina Kampasi tatu, Bustani na Temeke kwa Dar es salaam na Kampasi ya Arusha

Mafunzo hayo ni kama ifuatavyo:-

ORDINARY DIPLOMA IN HOSPITALITY MANAGEMENT

- ✓ Kwa Kampasi ya Bustani – Dar es salaam

ORDINARY DIPLOMA IN TRAVEL AND TOURISM

- ✓ Kwa Kampasi ya Temeke - Dar es salaam

TECHNICIAN CERTIFICATE IN HOSPITALITY OPERATIONS

- ✓ Kwa Kampasi za Arusha na Bustani - Dar es salaam

TECHNICIAN CERTIFICATE IN TRAVEL AND TOURISM

- ✓ Kwa Kampasi ya Temeke - Dar es salaam

TECHNICIAN CERTIFICATE IN TOUR GUIDE OPERATIONS

- ✓ Kwa Kampasi ya Temeke - Dar es salaam

EVENING PROGRAM (MAFUNZO YA JIONI)

- ✓ Mafunzo ya jioni kwa kozi ya **ORDINARY DIPLOMA IN HOSPITALITY MANAGEMENT** Kwa Kampasi ya Bustani - Dar es salaam

SHORT COURSES (Kozi Fupi)

- ✓ Kozi fupi katika fani ya Utalii kwa **Kampasi ya Temeke** na Ukarimu kwa **Kampasi za Bustani na Arusha**.

SIFA ZA MWOMBAJI KWA NGAZI YA CHETI

- ✓ Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne na kuwa na ufauli wa Masomo manne(4) kuanzia alama ya (D) na kuendelea (Sio Masomo ya Dini)

SIFA ZA MWOMBAJI KWA NGAZI YA DIPLOMA

- ✓ Awe amehitimu Kidato sita na kuwa na ufauli wa Masomo mawili kuanzia alama ya (Subsidiary) na kuendelea au
- ✓ Ngazi ya "Certificate NTA Level 4" katika fani za Ukarimu (**Hospitality**) na Utalii (**Tourism**)

UTARATIBU WA KUOMBA

- ✓ Kwa Muhula wa Mwaka **2017/2018** maombi yote yawasilishwe moja kwa moja kwenye Kampasi unayotaka kujiunga.
- ✓ Fomu za maombi zimeanza kutolewa tangu tarehe **15/Mei/2017 na zitaendelea kutolewa hadi 20/Agosti/2017**
- ✓ **INGIA KWENYE MTANDAO WA CHUO CHETU** (www.tourismcollege.go.tz)
Utapata maelekezo jinsi ya kuomba na kupakua fomu ya kujiunga au,

FIKA KWENYE KAMPASI ZETU

- ✓ **Kampasi ya Bustani-** Mtaa wa Shabani Robert na Samora Avenue, Mkabala na Wizara ya Afya Posta Dar es salaam,
- ✓ **Kampasi ya Temeke-** Mtaa wa Mahunda, Tandika Dar es salaam na;
- ✓ **Kampasi ya Arusha-** Mtaa wa Sakina Barabara ya kwenda Namanga/Nairobi

VITUO VYETU VILIVYOPO MIKOANI KAMA IFUATAVYO:-

- ✓ **MIKOA YA KANDA YA KATI** Kituo VETA Dodoma(**Simu : 0713-218082**)
- ✓ **MIKOA YA NYANDA ZA JUU KUSINI** Kituo Iringa Mjini Ofisi ya Utalii Kanda(**SIMU : 0719-296945**)
- ✓ **MIKOA YA KANDA YA ZIWA** Kituo ofisi ya Utalii Kanda Mwanza (**Simu : 0756676788/0714529191**)
- ✓ **MIKOA YA KANDA YA KUSINI** Kituo Veta Mtwara(**Simu : 0715223155**).

Chuo kina Mazingira mazuri, vifaa vya kisasa na vya kutosha kwa ajili ya Mafunzo ya vitendo na Waalimu waliobobea kwenye Taaluma. Pia Chuo huwatafutia wanafunzi wake sehemu za kujifunza kwa vitendo (Field attachment)

Chuo kinatoa huduma za Hostel katika Kampasi ya Temeke na Bustani wahi sasa, karibuni sana.

KWA MAELEZO ZAIDI

PIGA SIMU 0657800450/0713436954 NA 222125901/2 KAMPASI YA BUSTANI

SIMU 0717431062 NA 222856862 KAMPASI YA TEMEKE

SIMU 0719887230 NA 272548879 KAMPASI YA ARUSHA